ช่วยแปลความฝันให้หน่อยค่ะ(ไร้สาระไปหน่อย)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย mameaw_zaa, 8 มีนาคม 2008.

1. mameaw_zaa

mameaw_zaa Active Member

29 กันยายน 2007
    ปกติคือคนที่ไม่ค่อยฝัน นะคะ หรือฝันแล้วจะจำไม่ได้ แต่คราวนี้ฝันแล้วจำได้ เหมือนเรื่องจริงมากๆเลยค่ะ

ฝันมา 2 คืนติด

ล่าสุดฝันว่า เราได้เป็นแฟนกับคนที่เราชอบ บนรถตู้ค่ะ แล้วมีฝันตอนนึงที่เรายืนกันอยู่แล้วเค้าปล่อยมือทิ้งไปเลย หมายความว่ายังเหรอคะ
    แล้วเราก็ถามคำถามไป แล้วเค้าก็ตอบมาทุกอย่าง เหมือนจริงมากๆ

คืนก่อนนั้นฝันว่า เรากับเค้ากำลังจีบกันอยู่ค่ะ

แล้วได้ไปเจอครอบครัวของเค้า แล้วได้กินไก่ทอด

ใครก็ได้ช่วยทำนายความฝันไร้สาระให้หน่อยนะคะ

อ่อ แล้วฝันตอนใกล้ๆเช้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มีนาคม 2008
  2. yoottapong

yoottapong เป็นที่รู้จักกันดี

คุณรักเค้า เค้าไม่ได้รักคุณ คิดแล้วยิ่งเศร้า ทำดีแค่ไหนทุ่มเทไปไหร่ รักที่คุณให้เค้ากลับมองข้ามไป