ช่วยบอกหน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Griffindor, 15 ธันวาคม 2004.

1. Griffindor

Griffindor เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2004
    คือว่าช่วงนี้น่ะครับ ผมชอบฝันเห็นเหตุการณ์ล่วงหน้าบ่อยๆ อ่ะ คือปรกติคนเราก็อาจจะฝันเห็นได้บ้างแต่ว่ามันบ่อยเกินไปจนผิดสังเกตน่ะครับ และก็ไม่กล้าบอกใครด้วยอ่ะ ผมอยากรู้ว่าเป้นเราะอะไรครับ ทั้งๆที่ผมก็ทำบุญทำทาน สวดมนต์อะไรปรกติไม่ได้มีอะไรพิเศษมากมาย ใครที่ทราบช่วยให้ความกรัจ่างหน่อยน่ะครับ (b-ng) [b-hi] [b-hi]

2. BITCH

BITCH เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2004
    ใกล้แล้วล่ะ?!!... คนแถวนี้้ก้อเป็นแยะเลย แสดงว่า... ปรกติ...

3. kiatkiat

kiatkiat เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2004
    555 ยาย อย่า น่า

4. BITCH

BITCH เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2004
    ยายยังไ่ม่แต่งานเลยยะ!!! กำลังจะแต่ง?!!
    พ่อเทพบุตรมายุให้ยายผีป่า..หย่าเสียนี่... ฮื่อ... จิ้งจกทักเสียแล้ว ขึ้นคานแน่เรา!!!