ขอเชิญเป็นเจ้าภาพ บรรพชา-อุปสมบท ปฏิบัติธรรม ณ สำนักปฏิบัติธรรมเืรืองศรีมั่น

ในห้อง 'งานบวช' ตั้งกระทู้โดย namonamonamo, 11 เมษายน 2013.

1. namonamonamo

namonamonamo เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2012

ขออนุโมทนาบุญมายังทุกๆๆๆๆท่านครับ

และขณะนี้ทางสำนักปฏิบัติธรรม จะทำการสร้างถนนเพิ่มเติมเข้าสำนัก และจะสร้างทางเดินจงกรมเพิ่มเติม
    โดยมีรายละเอียดค่าใช้จ่ายดังนี้

ปูนซีเมนต์ คันละ 2000 บาท
    ทราย คิวละ 500 บาท
    หิน คิวละ 500 บาท

ท่านใดศรัทธาจะร่วมบริจาค ก้ขอเชิญบริจาคได้ตามบัญชีต่อไปนี้

ธ. กรุงเทพ สาขาบางขุนนนท์ เลขที่ 1 9 0 0 6 9 6 9 3 9

เป็นบัญชีของหลวงพ่อโดยตรงครับ ท่านใดจะโอน หรือโอนแล้ว รบกวนแจ้งกับหลวงพ่อด้วยนะครับ

ท่านใดสงสัย หรือ อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่หลวงพ่อโดยตรง

ที่เบอร์ หลวงพ่อบุญเทียน 0879117991

ขออนุโมทนาบุญแก่ผู้มีจิตศรัทธาทุกท่านครับ ผลบุญที่ท่านได้กระทำแล้วนั้น ยิ่งใหญ่มากนะครับ เพื่อความสุขแก่ชีวิตของท่านในชาตินี้และทุกๆชาติครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2013
  2. namonamonamo

namonamonamo เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2012