ขอเชิญร่วมบุญสร้างวัด ฝั่งเหล็กไหลเจ้าป่า บูชาวัตถุมงคลหลวงพ่ออดิเทพ วัดพรหมเหนือ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supako, 1 กุมภาพันธ์ 2015.

1. supako

supako เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงพ่ออดิเทพ วัดพรหมเหนือ อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ
    รับฝังเหล็กไหล ใต้แขน ใหบูชาวัตถุมงคล เพื่อสร้างวัดพรหมเหนือ
    ท่านที่สนใจร่วมสร้างวัดขอเรียนเชิญได้เลยนะครับ ที่วัดพรหมเหนือ
    วัตถุมงคล ของท่านก็มีหลายอย่าง ที่ ผมได้มาเพื่อบอกบุญไม่กี่อย่างครับ ส่วนท่านใดสนใจมากกว่านี้ก็ลองสอบถามทางวัดดูนะครับ
    1.ตะกรุดแม่ค้า เรียกเงินเรียกลูกค้า บูชา 300 บาท
    2.สมเด็จฐานหมอน เมตตาโชคลาภ มหาทมึน บูชา 300 บาท

รายการของพระอาจารย์ เก่ง วัดเขาถ้ำพระ สุราษฏร์ธานี
    สำหรับท่านที่ยังไม่มีวัตถุมงคลของท่านก็ลองพิจารณาดูนะครับ
    ที่ผมพอมีเอามาให้บูชา ดังนี้ครับ ประสบการณ์พระเครื่องของท่านจะออกทางด้าน กินภูตพรายที่อยู่ตัวคน กินคุณไสย ที่อยู่ในตัวคน เมตตา มหาเสน่ห์ เหนียว ชาตรี มหาอุดหยุดปปืน

1. พระกริ่ง เพชรพญาธร สุดยอดแห่งวชาวิทยาธร โดนยิงด้วย 11 ไม่ออก บูชา 3000 บาท
    2.เหรียญพุทธภูมิ ทองแดง ประสบการณ์โดนเมียแทงด้วยเหล็กคูชาปหลายที่ไม่เข้ามีแค่รอยจำๆ โดนยิงลูกปืนกระเด้งออกจากแขนโดยไม่มีร่องลอย ให้บูชา 1500 บาท
    3.ตะกรุดน้ำมันกอดเสา รุ่นหนึ่ง สุดยอดหนุ่มๆสาวๆอยากได้แฟน ไม่อยากให้ตีตัวออกห่าง ใช้ได้เลย หลายสำนักบูชาไปลง นะ ลงทองมากมาย แค่แตะถ้าใครมีผีในตัวร้องโอดโอยหนีกระเจิง บูชา 500
    4.เหรียญโมเดลรุ่นสร้างวัด ๕๗ เสก ห้าเดือน ลงวิชาด้านโภคทรัพย์อย่างเดียวแต่เรื่องเหนียวก็ไม่แพ้รุ่นอื่นๆ
    - เหรียญสร้างวัด เนื้อเงิน ใหญ่ 5000 บาทมีหนึ่งเหรียญ
    - เหรียญสร้างวัด เนื้อเงินเล็ก 3000 บาทมี สองเหรียญ
    - เหรียญสร้างวัด เนื้อทองแดงนอกใหญ่หน้ากากเงิน บูชา 1500 บาท มี 1 เหรียญ
    -เหรียญสร้างวัดทองแดงนอก เล็กหน้ากากเงิน 700 บาท หมดครับ
    -เหรียญสร้างวัดทองแดงนอก ใหญ่ บูชา 350 บาท
    -เหรียญสร้างวัดทองแดงนอก เล็ก บูชา 250 บาท

ค่าจัดส่ง 50 บาท ไอดีไลน์ 0847739425
    โทร 0855519521,0847739425
    โอนเงิน ธนาคารกรุงเทพ
    บัญชี 0250065513
    สาขาย่อยโลตัสพระราม 2
    ชื่อ นาย ศุภากร วงศ์คำ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 กุมภาพันธ์ 2015
  2. supako

เรียนสร้างวัดเนื้อเงิน หลังยันต์นางจันทร์ของหลวงปู่หงษ์อาจารย์ท่านครับ ใหญ่ บูชา 5000 บาท
    เล็ก 3000 บาท

3. supako

เหรียญสร้างวัดเนื้อทองแดงนอก ใหญ่ 350 บาท เล็ก 250 บาทครับ

4. supako

ส่วนท่านที่สนใจ ลงวิทยาธร กับพระอาจารย์ก็ ลงชื่อจองไว้ครับ เมื่อคนเยอะสัก 20 คนจะนิมนต์พระอาจารย์ท่านมาทำให้ครับ ไม่นับคนที่ลงไปแล้วนะครับ คนที่ลงไปแล้วสามารถมาเติมเชื้อได้ทุกครั้งที่พระอาจารย์ท่านมาครับ วันเวลาจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ
    วิทยาธร.เมื่อลงไป.จะมีการกลั่นตัว.ในร่างกายเรา ความละเอียดของจิต..จะมากขึ้นเรื่อยๆ จะเป็นกายสิทธ์จะหอม เทวดาตามรักษา พลังหยาบกว่าจะถูกดึงดูดให้มารวมตัว นั่นหมายถึงเราจะกลายเป็นวิทยาธร ชึ่งต้องใช้เวลาในการกลั่นตัว เร็วหรือช้าขึ้นอยู่กับตัวบุคคล ภูต(พลังงาน)ที่วิทยาธร เสพหรือกินมาเป็นอาหาร
    1.อารมณ์
    2.ว่าน
    3.ภูตวิญญาณ พลังส่วนที่ล่องลอยไม่ใช้จิต
    4.คาถาอาคมที่ล่องลอย
    5.พลังจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์
    อธิบายเพิ่มเติมครับ เมื่อลงวิทยาธร
    1.จะมีการกลั่นพลังงานในร่างกาย
    2.จะสูบเอามาเพิ่มจากภายนอก
    3.เมื่อพลังงานหนาแน่นมากจะบีบอัดร่างกาย
    4.ร่างกายจะดำเนินฌาณโดยธรรมชาติ เป็นฌาณอัตโนมัติ เมื่อเยอะมากขึ้นเรื่อยๆ จะเป็นสมาบัติง่ายมาก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2015
  5. supako

การลงเชื้อวิทยาธร เพื่อ
    1.รักษาโรคในตัว
    2.ช่วยเหลือคนอื่น
    3.เอาไว้ป้องกันตัว
    ถ้าจะให้ดีอย่าเอาความอยากมาไว้เป็นที่ตั้ง เพราะจะทำให้เราสำเร็จช้ามาก ถ้าเอาใจปล่อยวาง ไม่ยึดติดกับมัน เราจะประสบผลสำเร็จเร็วมาก ไม่ต้องสนใจอะไรมาก เดินให้ตรงก็พอ วิทยาธรไม่เหมือนวิชาพลังดูดทั่วไป วิทยาธรกินพลังมาเป็นของตัวเองแล้วกลั่นหรือย่อยเปลื่ยนพลังงานนั้นไปตามสภาวะ ที่มันควรจะเป็น คนที่มีเชื้อวิทยาธรในตัวแล้ว จะดึงวิชาต่างๆเข้ามาเมื่อเราต้องการ เราย่อยหรือกลั่นวิชาออกมาด้าน เมตตา มหาเสน่ห์ โชคลาภ ค้าขาย คงกระพันชาตรี ซึ่งจะแสดงออกในตัวของผู้มีเชื้อนี้อยู่ การดูดหรือเสพ คือ การกินพลังที่แสดงออกมาในวัตถุนั้นๆ มวลพลังงานตัวนั้นตัวที่อยุ่รอบๆวัตถุมงคลหรือรอบดวงจิตต่างๆ ผี พราย วิญญาณทั้งหลายเพื่อ ทำความสะอาด ดวงจิตทั้งหลายนั่นเอง ไม่ว่าจะเป็นกลุ่มพลังงานที่ล่องลอย ในอากาศ ไม่ว่าจะเป็น ความโกรธ ความเกลียด ความรัก เมตตา ต่างๆตลอดจนคาถาอาคม พรายผี พรายว่าน พลังจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ เราสามารถกินมาได้ เพราะเป็นพลังงาน หรือ เรียกอีกอย่างว่า ภูติ นั่นเอง ส่วนใครจะรู้สึกยังงัย เวลากินเข้าไปจะขึ้นอยู่กับความละเอียดของจิตหรือ ความชำนาญความว่องไวของจิตคนๆนั้น ว่าจะสัมผัสได้มากน้อยแค่ไหน
    วิทยาธรยังกินอารมณ์เป็นอาหารก็ได้ แต่ร่างกายคนก็ยังต้องการอาหารอยู่เหมือนเดิม เวลาทำสมาธิจะเป็นอาหาร สำหรับวิทยาธรไหม การทำสมาธิจะแบ่งเป็นอย่างนี้นะครับ
    1.สมาธิแบบฟุ้ง เป็นอาหาร
    2.สมาธิแบบอารมณ์ รัก พยาบาท เป็นอาหาร
    3.คิดแบบมีสติ ไม่เป็นอาหาร
    ถ้าจิตละเอียดมากพอจะรู้ว่า ขณะกิน มีรสชาติ ถ้าขณะนั้นได้
    1.กินวิชา จะรู้สึก รสชาติจะมันๆเหมือนกินไข่ปลา
    2.กินด้านเสน่ห์ อารมณ์ความรัก รสชาติจะหวานๆ บำรุงผิวพรรณได้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2015
  6. supako

3.กินอารมณ์โกรธ จะแหลมๆบาดคอ
    4.กินสิ่งของที่มีดวงจิต จะเหมือนเคี้ยวยาง เข็ดฟัน กินไม่ได้ ก็จะคายออกเอง
    ถ้ากินดวงจิตเช่น พวกผี จะกลืนกินไม่ได้เขามีภูมิ อยู่แล้วไม่สลาย ซึ่งดวงจิตวิญญาณ ไม่สามารถสลายได้นอกจากพลังงานที่อยู่รอบๆดวงจิตนั้นๆ ไม่ว่าจะเป็นความโกรธ เกลียด เครียดแค้น ความรัก เมตตา กรุณา มุทิตา ซึ่งก็คือ พลังงานที่ก่อให้เกิดกรรมทั้งหมด วิทยาธรจะกินตัวนี้ ซึ่งจะเรียกว่า ภูติ หรือ ละอองพลังงาน กลุ่มควัน ที่อยู่รอบๆสรรพสิ่งนั้นๆ ลองนึกถึงหนังที่ผีจะไปจะมา จะมีการรวมตัวของกลุ่มควันก่อนแล้วค่อยกลายเป็นร่างกายของผี กลุ่มควันนั้นแหล่ะครับ คือ ภูติ ที่วิทยาธรจะกินเป็นอาหาร

7. supako

พระอาจารย์ ลงวิชา ปากกา ตำหรับหลวงปู่หงษ์ ท่านบอกว่า วิชาปากกา ตัวยันต์ที่เขียนบนปากกา ต้องเป็นตัวยันต์จากวิชาธรรมบันดาลเท่านั้น ถ้าเป็นตัวยันต์บาลีหรือตัวขอมแสดงว่า เป็นปากกาที่ต่อเอา

8. weerachai_12@ho

weerachai_12@ho เป็นที่รู้จักกันดี

มาที่ไหนครับ มีค่าครูเวลาลงไหมครับ พระอาจาร์ยท่านปราถนาพุทธภูมิหรือเปล่าครับ
    มีข้อห้าม ข้อดี ข้อเสียอย่างไรบ้างครับ เมตตาตอบด้วยนะครับ

9. weerachai_12@ho

weerachai_12@ho เป็นที่รู้จักกันดี

โทษนะครับ เห็นมีเหรียญพุทธภูมิ พระอาจาร์ยคงจะปราถนาพุทธภูมิ ถ้าถามผิดถูกอย่างไร
    ก็ขออภัยมาเป็นอย่างสูงนะทีนี้นะครับ

10. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยพี่เจ้าของกระทู้ตอบนะครับ พระอาจารย์ท่านปราถนาพุทธภูมิครับ

11. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

จองตะกรุดน้ำมันกอดเสา 1 ดอกครับพี่ ขอบคุณครับ

12. supako

ครับ ผม พอดีผมมีงานหลายๆอย่างครับ เลยไม่ค่อยดันกระทู้ครับ

13. supako

สำหรับ วิทยาธร รุ่นที่ผ่านมานะครับ
    บางท่านอาจจะสงสัย ทำไมผมถึงเขียนคำว่า ลงเชื้อ จริงๆ ก็แค่การจารยันต์ และทำน้ำมนต์อาบครับ แต่ผลที่ได้เกินคาดครับ เดี่ยวผมจะเอามาลงให้อ่านกันนะครับ
    สำหรับครั้งต่อไปที่ไหน วันเวลาที่ใด จะแจ้งให้ทราบครับ ขอเพียงลงชื่อ ไว้ครับ

ส่วนวัตถุมงคลของท่าน แน่ไม่แน่ทางสุราษฏร์ธานี ต้องลองด้วยปืนถึงจะบูชากันครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2015
  14. supako

ลงแล้วได้ยังงัยดูเอาครับ

15. supako

ติดตามกันไปเรื่อยๆครับ

16. pom1967

pom1967 เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤษภาคม 2012
    จองลงวิชาวิทยาธร
    กิติภูมิ พาพันธ์
    0961274135
    ที่ หมู่บ้าน ภัสสร3 (ตรงข้ามบิ้กชีคลอง3) ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ค่าครู 1000บาท ค่าบายศรี 500 บาท
    1.ผ้าขาว 1 ผืน
    2.เทียนแพขมา 1 ชุด
    3.ดอกบัวพลาสติค 5 ดอก 1 ชุด
    4.เทียน 1 กล่อง
    5.ธูป 1 ห่อ
    ใช่มั้ยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กุมภาพันธ์ 2015
  17. supako

ตามไปเรื่อยๆครับ

18. THATCHAKON

THATCHAKON เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    ขอจองเหรียญโมเดลรุ่นสร้างวัด ๕๗

-เหรียญสร้างวัดทองแดงนอก เล็กหน้ากากเงิน 700 บาท จำนวน 1 เหรียญ
    -เหรียญสร้างวัดทองแดงนอก เล็ก บูชา 250 บาท จำนวน 1 เหรียญ

19. THATCHAKON

THATCHAKON เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    -โอนเงินให้แล้วครับพร้อมค่าจัดส่ง

โอนวันที่ 18/02/15 เวลา 12.08 จำนวน 1,000 บาท

ชื่อ-ที่อยู่ส่งไปให้ทาง pm นะครับ

20. supako

รับทราบครับ