ขอฤกษ์แต่งงาน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Mhuaylii, 29 สิงหาคม 2020.

1. Mhuaylii

Mhuaylii สมาชิกใหม่

29 สิงหาคม 2020
    หญิง
    เกิดเวลา 21.48 น. วันอาทิตย์ที่ 6 ตุลาคม พ.ศ.2528 ปีฉลู

ชาย
    ไม่ทราบเวลา วันอังคารที่ 24 กันยายน พ.ศ.2528 ปีฉลู

มีท่านไหนพอจะเมตตาหาฤกษ์ให้เราได้ไหมคะ

2. We Work

We Work สมาชิกใหม่

3. byrdksr

byrdksr Active Member

18 กันยายน 2020
    ทุกสิ่งทุกอย่างอยู่ที่ตัวท่านทั้ง2คนเอาวันเวลาที่พร้อมและสะดวกที่สุดคือฤกษ์ดี ขนาดบางคนให้โหรหลวงดูได้น้ำสังพระราชทานยังเลิกกันเลย ผมกับเมียอยู่ด้วยกันไม่ได้แต่งไม่มีพิธีมีลูกคน1แล้วเริ่มจากไม่มีอะไรช่วยกันเก็บช่วยกันทำขยันอดทน จนทุกวันนี้ผมก็ยังไม่มีอะไร ล้อเล่นนะครับ ทุกวันนี้ผมมีบ้านมีรถ มีเงิน ขออย่างเดียวพอมีแล้วอย่าเริ่มคิดมีเมียน้อยมันจะล่มจมให้นึกถึงวันที่ลำบากมาด้วยกัน ทุกๆวันคิดว่าเป็นวันสุดท้ายที่จะได้อยู่ด้วยกันก็จะดีเองครับ ขอให้มีความสุขกับการเริ่มต้นชีวิตครับ