ปิดรับบริจาค ขอรับผ้าตาดทอง ทำเป็นผ้่าม่านพระประธานในพระอุโบสถ มาร่วมอนุโมทนาด้วยกันนะครับ สาธุ

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย โอมศรา, 13 ธันวาคม 2010.

1. โอมศรา

โอมศรา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    สาธุ สาธุ สาธุ ขอขอบคุณอนุโมทนาสาธุอีกครั้งครับ
    ถ้าทางวัดได้รับผ้าตาดทองเรียบร้อยแล้วจะนำรูปภาพผ้าที่ส่งมาลงให้ชมนะครับ
    ผมขอทราบชื่อ-นามสุกุลด้วยนะครับจะนำชื่อติดไว้ที่ผ้าม่านเลยนะครับ
    ส่งทาง pm ก็ได้นะครับ
    ถ้าต้องการรับใบอนุโมทนาบัตร
    ก็ขอรับได้นะครับ
    แจ้งจำนวนเงินที่ซื้อผ้านะครับ ที่อยู่ในการจัดส่งใบอนุโมทนาบัตร ทาง pmเลยนะครับ
    แล้วทางวัดจะจัดส่งให้ครับ
    ขอขอบคุณอนุโมทนาสาธุอีกครั้งครับ

2. โอมศรา

โอมศรา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    แจ้งให้ทราบวันนี้ได้รับผ้าตาดทอง จำนวน 150 เมตร
    จากคุณ
    poysian แล้วนะครับ
    ได้ลงรูปถ่ายมาพร้อมนี้
    ทางวัดหนองเรือ ขอขอบคุณอนุโมทนาสาธุเป็นอย่างยิ่งครับ

ไฟล์ที่แนบมา: