ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ ในเวบพลังจิต ห้องแจกฟรี ค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย อลิสรา, 15 พฤษภาคม 2013.

1. อลิสรา

อลิสรา เป็นที่รู้จักกันดี

เราขอขอบคุณ รวมถึงนำบุญมาฝาก เพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน ที่นำพระผงส่งมาให้เรา จำนวนหนึ่งรวมถึงพระบรมสารีริกธาตุ

เมื่อวานนี้ (๑๔ พ.ค. ๕๖) เราได้นำพระผงจักรพรรดิ และพระผงอีก จำนวนหนึ่ง รวมถึงพระบรมสารีริกธาตุไปถวายยังวัดอัมพวัน - Wat Amphawan of America เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ คิดว่า ก่อนกลับเมืองไทย เราจะขอเพื่อน ๆ พี่ ๆ ช่วยบริจาคพระผง หรือพระเหรียญ ฯลฯ เพื่อที่เราจะได้นำมาถวายยังที่วัดต่อไป

ขอบคุณค่ะ
    อลิสรา