ของขวัญปีใหม่ หลวงปู่ทิมวัดละหารไร่พิมพ์เศียรโตปี 56 มวลสารเก่า 500 บาท

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย พลังชาตรี 13, 27 ธันวาคม 2015.

1. พลังชาตรี 13

พลังชาตรี 13 เป็นที่รู้จักกันดี

ของขวัญปีใหม่ หลวงปู่ทิมวัดละหารไร่พิมพ์เศียรโตปี 56 มวลสารเก่า
    มีจำนวนจำกัด
    สุดยอดเมตตามหานิยม กับ พระผงผสมมวลสารเก่า ผงพรายกุมาร พระพิมพ์เศียรโต หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ จังหวัดระยอง พระชุดนี้จัดสร้างเมื่อปี 2556 ที่ผ่านมา ใช้แบบพิมพ์เดิม ผสมมวลสารเก่า ที่ใช้สร้างพระผงพรายกุมารอันลือลั่น ไว้มากมาย น่าใช้ น่าบูชา ประสบการณ์เมตตามหานิยม เป็นเยี่ยม โชคลาภ แคล้วคลาด พระผงพรายกุมาร พิมพ์เศียรโต (ย้อนยุค) หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ ปี56 เนื้อผงสีดำ ผสมมวลสารเก่า ที่ใช้สร้างพระผงพรายกุมารอันลือลั่น เมตตามหานิยม โชคลาภ แคล้วคลาดเป็นเยี่ยม น่าใช้บูชา ไม่ควรพลาด การจัดสร้าง พระผงพรายกุมาร พิมพ์เศียรโต (ย้อนยุค) หลวงปู่ทิม อิสริโก ปี ๒๕๕๖ โดยผ่านพิธีการปลุกเสกที่กุฏิหลังเก่าของหลวงปู่ทิมฯ ในวัดละหารไร่ วาระที่ ๑ วันที่ ๑๔ สิงหาคม ๕๖ วาระที่ ๒ วันที่ ๒๖ สิงหาคม ๕๖ วาระที่ ๓ วันที่ ๑ กันยายน ๕๖ พร้อมกับเหรียญนาคปรกย้อนยุค ปี ๕๖ ในใต้ฐานหลวงปู่ทิมฯ องค์ใหญ่เวลา ๐๙.๓๙ น. รายละเอียดวัตถุมงคลในรุ่นนี้ทั้งหมด รายการที่ ๑ พระผงฯสีดำ จำนวน ๓๓๓๓๓ องค์ รายการที่ ๒ พระผงฯสีขาว จำนวน ๓๓๓๓๓ องค์ รายการที่ ๓ พระผงฯสีเหลือง จำนวน ๓๓๓๓๓ องค์ พระเกจิอาจารย์ที่ร่วมปลุกเสกวัตถุมงคล พระผงฯพิมพ์เศียรโตวาระที่ ๓ และเหรียญนาคปรกย้อนยุค วาระที่ ๒ ณ วัดละหารไร่ วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๕๖ เวลา ๐๙.๓๙ น. ประกอบด้วยพระสงฆ์ทรงสมณศักดิ์ เจ้าอาวาส ๑๙ วัดเจริญพระพุทธมนต์ชัยมงคลคาถา
    1. พระราชสิทธินายก เจ้าอาวาสวัดเนินพระ
    2. พระครูโอภาสบุญวัฒน์ เจ้าอาวาสวัดเขาสำเภาทอง
    3. พระครูสุภัททาจารคุณ เจ้าอาวาสวัดละหารใหญ่
    4. พระโบราณพิทักษ์ เจ้าอาวาสวัดลุ่ม
    5. พระครูวรธรรมโกษาภิรักษ์ เจ้าอาวาสวัดสุวรรณรังสรรค์
    6. พระครูอุปถัมภ์ธรรมรัตน์ เจ้าอาวาสวัดชากมะกรูด
    7. พระครูธรรมสารโสภิต เจ้าอาวาสวัดถนนกระเพรา
    8. พระครูศรีปริยัติโกวิท เจ้าอาวาสวัดโขด
    9. พระครูพิพัฒน์ชยาภรณ์ เจ้าอาวาสวัดบ้านค่าย
    10. พระครูพิพิธวรคุณ เจ้าอาวาสวัดมาบข่า
    11. พระครูโสภิตปัญญากร เจ้าอาวาสวัดป่าประดู่
    12. พระครูสุทัศน์ธรรมาภิรม เจ้าอาวาสวัดหนองคอกหมู
    13. พระมหาชวน ชยกโร เจ้าอาวาสวัดพลงช้างเผือก
    14. พระครูวิสิฐกัลยาณคุณ เจ้าอาวาสวัดหวายกรอง
    15. พระครูประภัศร์โพธิคุณ เจ้าอาวาสวัดป่าหวาย
    16. พระครูโสภณวิสารัท เจ้าอาวาสวัดกระแสร์คูหาสวรรค์
    17. พระครูอุปถัมภ์พัฒนกิจ เจ้าอาวาสวัดแม่น้ำคู้
    18. พระครูไพโรจน์อริญชัย เจ้าอาวาสวัดนพเก้าพนาราม
    19. พระมหานักรบ อคฺคธมฺโม เจ้าอาวาสวัดโขดหิน
    พระเกจิอาจารย์ชื่อดังนั่งปรกอธิษฐานจิตปลุกเสก 4 ทิศ
    1. พระครูสุภัททาจารคุณ (หลวงพ่อสิน) วัดละหารใหญ่
    2. พระครูวิจิตรธรรมรัตน์ (หลวงพ่อขวัญชัย) วัดนามะตูม
    3. พระครูวรธรรมโกษาภิรักษ์ (หลวงพ่อหนาน) เจ้าอาวาสวัดสุวรรณรังสรรค์

พระไม่ดีไม่แท้ไม่นำมาลงให้ศึกษากันผิดๆครับ

บูชาพระไม่ต้องเสี่ยง รับประกันจนมวลสารสะหลาย พลังชาตรี 13

รับประกันพระแท้ไม่มีกำหนด องค์ใหนเก็ บวกให้ 2000 บาท<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

กติกาในการประกันครับเก็องค์ใหนจ่ายคืนเต็มจำนวน บวกค่าเสียเวลาให้อีก 2000 บาททุกองค์
    พระแท้คือแท้ไม่กลัวประกันครับ
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end -->
    ...................................................

รับประกันพระแท้ไม่มีกำหนดทุกๆกรณี "พลังชาตรี" โทร 0827893576

พร้อมบัตรรับรองพระแท้ทางร้านทุกรายการครับท่าน

สอบถามทาง LINE ไอดีผู้ใช้ Kantaka13

หรือ "คิวอาร์โค้ด" โทร 0827893576

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 ธันวาคม 2015
  2. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอบูชา 1 องค์ครับ

3. พลังชาตรี 13

พลังชาตรี 13 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณมากครับ

........." บัญชีในการโอนและจองพระที่บูชา ".........
    - นาย กัณฐกะ ผดุงชอบ (เล็กทับน้ำ) 45 หมู่ที่ 4 ตำบททับน้ำ อำเภอบางปะหัน จังหวัดอยุธยา 13220

- ธนาคาร ไทยพาณิชย์ 1222285288 สาขาถนนสิรินธร ออมทรัพย์
    บัญชีโอนมาจากต่างประเทศ

MR.Kanthaka Padungchob
    siam Commercial Bankpublic Company Limited
    สาขา ถนนศิรินธร

เลขบัญชี (account No) 1222285288

swife code.SICATHBK

- สนใจสอบถามบูชาได้ 0827893576

KANTAKA999@HOTMAIL.COM

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ธันวาคม 2015
  4. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

ค่าส่ง คิดยังงัยครับ

5. พลังชาตรี 13

ไม่คิดค่าส่งค่าบริการครับ ขอบพระคุณมากครับ

6. whitenaga

whitenaga เป็นที่รู้จักกันดี

1 องค์ค่ะ

7. สักการะ

โอนแล้วครับ รายละเอียด PM ครับ

8. พลังชาตรี 13

ขอบพระคุณมากครับ

9. พลังชาตรี 13

.

10. สักการะ

ได้รับแล้วครับ
    ขอบคุณครับ