ขอความเมตตา ใครมีเหรียญทำน้ำมนต์บ้าง

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย มหาย่ามน้ำตาล, 7 กันยายน 2010.

1. มหาย่ามน้ำตาล

มหาย่ามน้ำตาล Active Member

11 มิถุนายน 2008
    หากใครมีเหรียญทำน้ำมนต์บ้าง ขอความเมตตาหน่อยนะคับ

2. ตวงธันยา

ตวงธันยา เป็นที่รู้จักกันดี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กันยายน 2010
  3. อติภัทโท

อติภัทโท Active Member

13 กรกฎาคม 2010
    ช่วยตอบจ่าโชคเรื่องเห็นทำน้ำมนต์

ไม่ต้องใช้เหรียญอะไรเลย วิธีการ นำน้ำใส่ขันหรือแก้วตั้งไวหน้าพระพุทธรูป โยงสายสิญน์ จากพระพุทธรูปมาที่ขันหรือแก้วน้ำไว้ที่หน้าตักเรา บูชาพระรัตนตรัย อาราธนาบารมีพระพุทธเจ้า พระธรรม พระอริยสงฆ์ แผ่เมตตาบารมีลงมาที่น้ำเพื่อทำน้ำพระพุทธมนต์ มลายมนต์หรือดับโรภัยพยาธิ ให้หาย แล้ว สวดบทถวายพรพระ พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ อธิฐานจิตขอบารมีพระพุทธองค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าให้ช่วย เสร็จแล้วกราบพระ

4. Phanudet

Phanudet เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    จริงๆ....ใช้เหรียญ อะไรก็ได้ที่เราเคารพและมีอยู่.....

5. aetipp

aetipp เป็นที่รู้จักกันดี

พี่จ่าช่วยส่งที่อยู่มายังเมลล์นี้ coondoy@hotmail.com ผมจะส่งให้ครับผม
    "คาถาพระอาจารย์ เมตตา คุณณัง อรหัง เมตตา"

6. เมว

เมว เป็นที่รู้จักกันดี

7. aetipp

aetipp เป็นที่รู้จักกันดี

พี่จ่าผมไม่เห็นพี่จ่าส่งที่อยู่มาเมลล์ผมเลยงั้นพี่จ่าโทรมาเบอร์ 086-3508797 ก็แล้วกันครับผมพี่จ่า

8. fapatan

fapatan เป็นที่รู้จักกันดี

ลองเข้าไปหาข้อมูลในหัวข้อกระทู้ วิทยาศาตร์ทางจิต-ลึกลับ ภัยพิบัติและการเตรียมการของกลุ่มพลังจิตพิชิตภัยพิบัติดูครับ ผมก็เคยได้รับแจกจากที่นั่นเป็นสิบๆเหรียญ เพื่อเอาไปแจกจ่ายให้กับบุคคลและสถานที่ต่างๆครับ รู้สึกว่าตอนนี้จะทำเหรียญไป3รุ่นแล้วครับ ลองเข้าไปหาข้อมูลดูครับ