ขอความร่วมมือช่วยกันตั้งกระทู้ให้ตรงห้อง เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย ผ่อนคลาย, 30 พฤศจิกายน 2008.

1. jan-ampai

jan-ampai เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2010
    ขอบคุณค่ะที่คุณและคุณmbn ตอบแต่
    ที่ตอบมาไม่ค่อยเข้าใจเพราะในหน้าเว็บที่จะลงนั้นหาเครื่องหมายที่จะตั้งเรื่องไม่เจอ ช่วยแสดงภาพได้มั้ยคะ

หน้าweb http://market.palungit.com
    ส่งไปถามในpm ด้วยแล้วค่ะ

2. ttt2010

ttt2010 เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2010
    รับทราบ และจะปฏิบัติตามครับ

3. sky6

sky6 เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบ และขอเสนอแนะ ขอความกรุณา สมช. ที่จะโพสข้อความ ขอความกรุณาโปรดใช้
    ภาษาไทยให้ถูกต้อง ไม่ว่าจะเขียนภาษาพูด หรือเขียนภาษาเขียน เพราะเราเป็นคนไทย
    เป็นการปฏิบัติธรรมอย่างหนึ่งด้วยครับ ขอขอบคุณ

4. bundarika32

bundarika32 Active Member

23 กรกฎาคม 2011
    ผมติดตาม วัดมะนาวหวาน หลวงพ่อเสียน ขอช่วยแนะว่าคลิ๊กกระทู้ที่ไหนแนะให้ด้วยครับ

5. หลวงพี่โทน

หลวงพี่โทน Active Member

20 กุมภาพันธ์ 2012
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับเว็บ

เจริญพร
    จากการที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิก ต้องขอขอบคุณทางเว็บที่เปิดโอกาสให้ผู้คนได้เข้ามาศึกษา หาข้อมูลมากมายทีเดียวเป็นประโยชน์ต่อพระศาสนาเป็นอย่างยิ่งนะ และขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านทุกคนที่มีส่วนเกี่ยวข้อง ทั้งสนับสนุน ทางแรงกาย แรงใจ และ ด้วยบุญกุศลใดๆที่เราได้สร้างมาแล้วตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบันนี้ จงถึงแก่ท่านทั้งหลายด้วยเถิด สาธุ ขอให้มีความสุขความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมยิ่งๆขึ้นไป
    หลวงพี่โทน

6. smallgirls

smallgirls สมาชิกใหม่

รับทราบค่า