กายสิทธิ์มงคล2

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย กายสิทธิ์มงคล, 9 ตุลาคม 2019.

1. กายสิทธิ์มงคล

กายสิทธิ์มงคล สมาชิก สมาชิก Premium

21699.jpg 21700.jpg 21701.jpg 21702.jpg 21703.jpg 21699.jpg 21700.jpg 21701.jpg 21702.jpg 21703.jpg 21699.jpg 21700.jpg 21701.jpg 21702.jpg 21703.jpg

ราคาโปร
    บูชาองค์ละ 2999 บ ค่าส่ง 150 บ (code krai)

หลวงปู่เทพโลกอุดร ประมาณหน้าตัก 5 นิ้ว ปู่เรียกสำริดมันปู
    แบบนี้ดีไซน์นี้เพิ่งเชิญได้ครั้งแรกค่ะ สวยงามมากๆค่ะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์ไกรถ้ำลาว
    ================================
    ของที่เชิญได้มีความเห็นหลายอย่างเช่น มนุษย์สร้างเทพรักษา
    เทพสร้างเทพรักษา เทพสร้างให้ใหม่ตามที่มนุษย์มีจิตอธิษฐานขอค่ะ
    เทพสร้างล้อพิมพ์มนุษย์ค่ะ
    ================================

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2019
  2. กายสิทธิ์มงคล

กายสิทธิ์มงคล สมาชิก สมาชิก Premium

21705.jpg 21706.jpg 21707.jpg 21708.jpg 21705.jpg 21706.jpg 21707.jpg 21708.jpg 21705.jpg 21706.jpg 21707.jpg 21708.jpg

บูชาเล่มละ 2999 บ ส่งฟรี (code krai)

มีดหมอ ใช่หลวงพ่อเดิมไหมน๊อ โลหะที่รัดปลอก เรียกว่า ชุดแหน เป็นนากค่ะ
    ปู่เชิญได้มาแบบนี้เลยค่ะ อาจารย์ปู่เป็นผู้ถือศีลชาวลาว ไม่ใช่คนไทย
    ปู่ไม่ทราบเรื่องมีดของไทยค่ะ
    ญาติธรรมพิจารณาบูชาตามอัธยาศัยค่าา
    มองไม่ยากว่าของหลวงพ่อไหนค่ะ ปลอกและด้ามอย่างใสๆ เก่าๆ
    ญาติธรรมชอบบูชามีดหมอมาก อธิษฐานช่วยรักษาโรคได้หาย และช่วยป้องกันเรื่องมนต์ดำคุณไสย์ค่ะ
    **ใครที่มักเจอพลังงานไม่ดีแล้วทำให้ป่วย สามารถขอบารมีหลวงพ่อช่วยรักษาและป้องกันได้ค่ะ ตามชื่อเลยตรงๆ มีด "หมอ"
    **ของที่เชิญได้มีความเห็นหลายอย่างเช่น มนุษย์สร้างเทพรักษา เทพสร้างล้อพิมพ์มนุษย์เพื่อเป็นการระลึกศรัทธาครูอาจารย์ หรือสร้างให้มนุษย์ที่อธิษฐานขอค่ะ**
    ============================================
    เล่าเรื่องมีดหมด
    1.หลายปีก่อนมีคนเอเชียอยู่ที่อเมริกา มาถามหามีดหมอหลวงพ่อเดิม อาจารย์ในไทยตอบว่าเชิญไม่ได้ค่ะ ต่อมาปี 2561-2562 ปู่ที่ลาวเชิญได้เรื่อยๆ ญาติธรรมนิยมบูชามากๆค่ะ
    2.รอบที่ผ่านมา ปู่เชิญได้มีดหมอหลวงพ่อจ้อย ญาติธรรมบอกว่าอธิษฐานขอไว้ค่ะ
    น่าอัศจรรย์มากๆ ที่เขาขอแล้วได้ตามแบบที่ต้องการเลย
    3.มีดหมอมีหลายอาจารย์ ญาติธรรมรู้จักกันดีมากกว่าปู่หรือผู้เปิดบูชาด้วยซ้ำไปค่ะ
    น่าดีใจที่เขาอธิษฐานและสื่อได้สำเร็จ แสดงถึงพลังสมาธิอำนาจจิตของญาติธรรมแต่ละท่านที่ไม่ธรรมดาเลย การที่จิตจะมีพลังได้ ไม่ใช่เรื่องง่ายค่ะ แถมสื่อถึงโลกทิพย์ได้ด้วยตัวเอง ขอชื่อชม และขอเป็นกำลังใจให้ฝึกความสะอาดความมีพลังต่อไปค่ะ

กายสิทธิ์มงคล โทรคุยได้แอดไลน์ได้ 0656696962 น้าน้อยค่ะ/น้านา ครับ
    0959988292ป้าต้อย 0982825500 ลุงจิครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2019
  3. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQkFqDm0GAfhclgMfLTXvfbLIBQc3yjKYnfeODvswdEqVHvya1sGE19gjY8wnWPeEFI&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg _oc=AQlnIxoRHVrD2KHNJwh-cLeF_ke6nr_iJRHgGltkKd3t6PyQMnx20jD9Pgk5hH3KdTM&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg _oc=AQlTws-q3w2kSBIErHaOeqgmHexhyzzZbXTmr8oT3WksisaRLPs9aIJNu-oZxQehePc&_nc_ht=scontent.fbkk22-1.jpg _oc=AQlYh-46Mb-SaNq_oSv8aXaG8mZapwmcUgjhsTrYszS-l8hrY99dTNwOVeK5B-t_6bY&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg _oc=AQkFqDm0GAfhclgMfLTXvfbLIBQc3yjKYnfeODvswdEqVHvya1sGE19gjY8wnWPeEFI&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg _oc=AQlnIxoRHVrD2KHNJwh-cLeF_ke6nr_iJRHgGltkKd3t6PyQMnx20jD9Pgk5hH3KdTM&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg _oc=AQlTws-q3w2kSBIErHaOeqgmHexhyzzZbXTmr8oT3WksisaRLPs9aIJNu-oZxQehePc&_nc_ht=scontent.fbkk22-1.jpg _oc=AQlYh-46Mb-SaNq_oSv8aXaG8mZapwmcUgjhsTrYszS-l8hrY99dTNwOVeK5B-t_6bY&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg

สร้อยประคำหมากไม้มณีโครต ของจริงสวยกว่าในภาพมากมายจร้า
    1 เส้นร่วมบุญเส้นละ 599 บ ส่งฟรี (code ajr)
    2 เส้นร่วมบุญเส้นละ 499 บ ส่งฟรี
    3 เส้นร่วมบุญเส้นละ 399 บ ส่งฟรี
    =================================
    สร้อยข้อมือ
    1 เส้นร่วมบุญเส้นละ 499 บ ส่งฟรี (code ajr)
    2 เส้นร่วมบุญเส้นละ 399 บ ส่งฟรี
    3 เส้นร่วมบุญเส้นละ 299 บ ส่งฟรี

^^สร้อยหมากไม้มณีโครต
    ประคำ 108 เม็ด ขนาดประมาณ 10 มิล ส่วนสร้อยข้อมือ เม็ดใหญ่ไม่ทราบขนาดค่ะ สวมใส่ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ
    ท่านอาจารย์ได้ไม้จากชาวลาว ซึ่งเชื่อว่าเป็นหมากไม้มณีโครตตายพราย ได้นำมาให้ชาวบ้านเจียเป็นเม็ดลงแล็คเกอร์ค่ะ มีจำกัดค่ะ
    ปัจจัยส่วนหนึ่งนำทำบุญสร้างวัด ถวายสังฆทาน แจกทาน และบุญอื่นๆ
    กระจายไปทั่วประเทศค่ะ
    ====================================
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ เดี๋ยวคุณลูกค้าญาติธรรมจะเสียเวลาเปล่าค่ะ
    เพราะของทยอยหมดและเคลื่อนไหวตลอดค่ะ^^ เกรงใจค่ะ ขออภัยค่ะ^...^ เมื่อพร้อมโอนค่อยมาเช็คของค่ะ ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง
    เมื่อส่งแล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ตรวจสอบได้ค่ะ^..^
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีค่ะ ^..^
    ==============================
    ข้อดีกับการบูชากับเรา
    1.บอกราคาชัดเจนไม่ต้องถามข้อความ
    2.บอกรายละเอียดชัดเจน
    3.เช็คประวัติได้ ให้บูชาวัตถุมงคลมานาน ทำงานด้านนี้โดยตรงค่ะ
    4.ประวัติดีมาก ดูจากมีของหลากหลาย ต้องมีคุณสมบัติอย่างไรจึงสามารถมีของได้หลายหลาก และมีบิลการจัดส่งเกือบทุกวันค่ะ
    บิลที่เราโพส ไม่นำข้อมูลชื่อนามสกุลลูกค้ามาเปิดเผยค่ะ
    รักษาความเป็นส่วนตัวของลูกค้าตามหลักสากลเลยค่ะ^^
    5.การสังเกตผู้ให้บูชา ดูได้จากการใช้คำพูด การสะกดคำค่ะ การเขียนการอธิบายซึ่งแสดงถึงประสพการณ์ความรู้ที่สะสมมาค่ะ^^
    6.บูชาสบายใจ เราไม่มีการบอกบุญหรือเรี่ยไรใดๆค่ะ^^
    7.ติดต่อง่ายตอบไว ตรงไปตรงมาค่ะ^^
    สนใจส่งรายละเอียด ภาพ+ราคาหรือลิงค์ จะเช็คเร็วตอบเร็วค่ะ
    (ถ้าส่งภาพอย่างเดียวเช็คช้าค่ะ)^^
    โทรคุยได้แอดไลน์ได้ ติดต่อง่าย ตอบไวค่ะ

กายสิทธิ์มงคล โทรคุยได้แอดไลน์ได้ 0656696962 น้าน้อยค่ะ/น้านา ครับ
    0959988292ป้าต้อย 0982825500 ลุงจิครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 พฤศจิกายน 2019
  4. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQm1nhYWd1gPmw9ws0WWsBwRc15el1XTW06uU4LLUFwu4PujLz06gaG4RZLatYMGOFE&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

เล็ก 1299 ใหญ่ 1799 บ ส่งฟรี (code en)

จักรแก้ว กงจักร งานสวย แกะสวย
    แกะจากมณีใต้น้ำ (พลอยอัด แก้วหลอม แก้วจีน)

5. กายสิทธิ์มงคล

21021.jpg 21022.jpg 21023.jpg 21024.jpg 21025.jpg 21021.jpg 21022.jpg 21023.jpg 21024.jpg 21025.jpg

ราคาโปร
    บูชา 2899 บ ค่าส่ง 50 บ (code krai) มีองค์เดียว

ท้าวมหาพรหมทรงช้างเอราวัณ 1.5x2.2 นิ้ว
    เข้าทองทิพย์และทองคำแท้โลกทิพย์ สีเหลืองทองผ่องอร่าม บูชานานสียังสวยเหลือง ปลอดสนิม มีคุณค่าในตัวเองสูง
    มองด้วยตาเปล่าก็เห็นทองค่ะ เราเห็นแต่ภายนอกนะคะ พูดเท่าที่เห็น
    ข้างในไม่มีใครทราบว่าเป็นเนื้ออะไรค่ะ แต่ปู่เรียกโดยรวมว่าเนื้อทองทิพย์และทองคำค่ะ ส่วนทางเราต้องบอกไว้ก่อนว่าเห็นสีทอง เพราะเรามองด้วยตาเนื้อค่ะ
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยท่านอาจารย์ไกรถ้ำลาว
    แบบนี้ดีไซน์นี้เพิ่งเชิญได้ครั้งแรกค่ะ
    ====================================

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 ตุลาคม 2019

6. กายสิทธิ์มงคล

25283.jpg 25284.jpg 25283.jpg 25284.jpg 25283.jpg 25284.jpg

**1 องค์บูชาองค์ละ 1299บ ค่าส่ง 50 บ (code krai)
    ***2 องค์บูชาองค์ละ 1099 บ ค่าส่ง 50 บ
    บูชาปนกับรายการอื่นของอาจารย์ไกรลดราคาลงมาเป็นขั้นๆค่ะ

พระยอดธง พระปวเรศมีกริ่ง พระกริ่งมีกริ่ง เนื้อเหล็กไหลทองปลาไหล ชนิดทองคำแท้
    (ทองปลาไหลเข้าทองคำ มีส่วนผสมทองคำแท้)
    **พระผสมทองคำที่ปู่เชิญได้ มีคนบูชาไปแล้วเลี่ยม ช่างทักว่าเป็นทองคำแท้ค่ะ**
    **เคล็ดลับการบูชาคือ อย่า "อยาก" ได้ทองค่ะ
    ความอยากเป็นกิเลสจะขวางกั้นสิ่งเป็นมงคลค่ะ ให้วางใจให้เป็นบุญ
    เพื่อเปิดช่องเปิดกระแสบุญ ให้ธาตุบุญกระแสบุญคลื่นเดียวกันไหลมาสู่ชีวิตค่ะ
    เรื่องเหล่านี้แล้วแต่วาสนาค่ะ"
    อาจารย์บอกว่า พระกริ่งสององค์นี้ ถ้าสะดวกน่าเก็บบูชาค่ะ
    เพราะมีแค่สององค์และสวยมากด้วยค่ะ ดูผิวได้เลย สวย เหลือง ทองแจ่มๆค่า
    =====================================
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้
    1.พระส่วนผสมทองคำแท้ อาจารย์ทั้งไทยและลาวเชิญได้ค่ะ
    อาจมีเพียง 1-3 ท่านเท่านั้นที่เชิญพระผสมทองคำค่ะ
    2.สีทองผ่องอร่าม ไม่ต้องกลัวดำ บูชานานได้ไม่ต้องเลี่ยมก็ยังสวยเหลืองค่ะ
    3.ญาติธรรมที่เคยบูชาพระผสมทองคำแล้ว มักบูชาเพิ่ม เพราะใช้ทองเรียกทอง
    ธาตุเดียวกันเรียกธาตุเดียวกัน คือทอง ความโชคดี ร่ำรวยค่ะ
    4.ผู้ที่เชิญพระผสมทองคำได้ มีบารมีสูงพอตัวค่ะ ต้องทำดีแค่ไหน
    ปฏิบัติบำเพ็ญแค่ไหน ปัจจัยเอาไปทำอะไร เทวดาจึงมอบสิ่งดีๆให้??
    ===================================
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญมาสำเร็จองค์ คือได้มาเป็นแบบนี้เลย
    ไม่ต้องแก้ไขตกแต่งดัดแปลงใดๆค่ะ
    ไม่ใช่งานจากวัดหรืองานตลาดหรือโรงงานค่ะ
    ญาติธรรมที่ยังไม่เคยบูชาหรือทราบเรื่องธาตุกายสิทธิ์
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดี^..^
    =============================
    วิชาต่าง ๆ เป็นความรู้เฉพาะทาง เรื่องเหล็กไหลธาตุกายสิทธิ์
    ก็เช่นกัน เป็นเรื่องเฉพาะทาง หากต้องการทราบ...ต้องศึกษาเรียนรู้
    จึงจะเข้าใจจะวิจารณ์ได้จากองค์ความรู้ค่ะ^^
    ใครมาวิจารณ์หรือพูดคุยงานเราวิชาเราสายอาชีพเราครูอาจารย์ของเรา
    เราจะรู้สึกอย่างไร การพูดคุยหรือวิจารณ์เรื่องธาตุกายสิทธิ์
    ก็เป็นทำนองเดียวกันค่ะ ^^
    ===============================
    ไม่มีเก็บปลายทาง ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ
    ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีจร้าาา
    สนใจส่งรายละเอียด ภาพ+ราคาหรือลิงค์ จะเช็คเร็วตอบเร็วค่ะ
    (ถ้าส่งภาพอย่างเดียวเช็คช้าค่ะ)^^

ไฟล์ที่แนบมา:

• 25298.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      1.4 MB
      เปิดดู:
      102
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 พฤศจิกายน 2019
  7. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQn_DkENcGvxHXlYfJ_A29jEEefcdcjeLIKigHVaExrLU8jm2cV_jOaPPfZWWZlH3eg&_nc_ht=scontent.fbkk22-1.jpg

ปกติดวงละ 1500 บ ลดเหลือ
    ดวงละ 799 บ ส่งฟรี (code plek) บางรอบอาจแถมแท่นไม้วางดวงแก้วฟรีค่ะ มีจำกัด
    ลูกแก้วเรืองแสง ลูกแก้วพญานาคแท้ ลูกแก้วสารพัดนึก ชนิดหินเรืองแสงลายแคนตาลูป
    ขนาด 8 เซน (ไข่มุกราตรี หินเรืองรองรุ่งโรจน์)
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์จากถ้ำพญานาค รับประกันแท้ มีญาณเทพดั้งเดิมมีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ (ไม่ใช่หินที่เอามาเจีย ไม่ใช่หินเคลือบสารเรืองแสงค่ะ)
    หินเรืองแสงนิยมมากค่ะ ตั้งวางบูชาคล้ายมีดวงจันทร์น้อยๆส่องสว่าง ยิ่งวางหลายดวงยิ่งสว่างมากค่ะ
    ===========================================
    พุทธคุณเป็นแก้วสารพัดนึก ปรับธาตุปรับสมดุล กระจายพลังงานคลื่นแสงสะอาด วางในห้องคล้ายมีดวงจันทร์ไข่มุกราตรีสีนวลๆ สบายตา สวยงามมาก ของแท้แช่น้ำเป็นปีสีไม่ลอกเนื้อไม่เปื่อยค่ะ
    ===========================================
    ลูกแก้วเรืองแสงของแท้คือเรืองแสงเปล่งแสงเองในที่มืดไม่ต้องเอาไปตากแดดหรือดูดแสงค่ะ
    มีน้ำหนักมาก สีไม่ลอก ลวดลายเปลี่ยนแปลงได้ บางคนเห็นเป็นภาพจินตนาการหรือภาพตัวเลขค่ะ
    ของเราแท้นะคะ เราเชิญมาบอกตรงไปตรงมาอย่างเปิดเผยค่ะ
    ===================================
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญมาสำเร็จองค์ คือได้มาเป็นแบบนี้เลย
    ไม่ต้องแก้ไขตกแต่งดัดแปลงใดๆค่ะ
    ไม่ใช่งานจากวัดหรืองานตลาดหรือโรงงานค่ะ
    ญาติธรรมที่ยังไม่เคยบูชาหรือทราบเรื่องธาตุกายสิทธิ์
    เชิญติดตามสังเกตของเรื่อยๆ ก่อน เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดี^..^
    วิชาต่าง ๆ เป็นความรู้เฉพาะทาง เรื่องเหล็กไหลธาตุกายสิทธิ์
    ก็เช่นกัน เป็นเรื่องเฉพาะทาง หากต้องการทราบ...ต้องศึกษาเรียนรู้
    จึงจะเข้าใจจะวิจารณ์ได้จากองค์ความรู้ค่ะ^^
    ใครมาวิจารณ์หรือพูดคุยงานเราวิชาเราสายอาชีพเราครูอาจารย์ของเรา
    เราจะรู้สึกอย่างไร การพูดคุยหรือวิจารณ์เรื่องธาตุกายสิทธิ์
    ===============================
    ไม่มีเก็บปลายทาง ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ
    ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน
    เมื่อมั่นใจเรียนเชิญด้วยความยินดีจร้าาา
    ============================
    ข้อดีกับการบูชากับเรา
    1.บอกราคาชัดเจนไม่ต้องถามข้อความ
    2.บอกรายละเอียดชัดเจน
    3.เช็คประวัติได้ ให้บูชาวัตถุมงคลมานาน ทำงานด้านนี้โดยตรงค่ะ
    4.ประวัติดีมาก ดูจากมีของหลากหลาย ต้องมีคุณสมบัติอย่างไรจึงสามารถมีของได้หลายหลาก และมีบิลการจัดส่งเกือบทุกวันค่ะ
    บิลที่เราโพส ไม่นำข้อมูลชื่อนามสกุลลูกค้ามาเปิดเผยค่ะ
    รักษาความเป็นส่วนตัวของลูกค้าตามหลักสากลเลยค่ะ^^
    5.การสังเกตผู้ให้บูชา ดูได้จากการใช้คำพูด การสะกดคำค่ะ การเขียนการอธิบายซึ่งแสดงถึงประสพการณ์ความรู้ที่สะสมมาค่ะ^^
    6.บูชาสบายใจ เราไม่มีการบอกบุญหรือเรี่ยไรใดๆค่ะ^^
    7.ติดต่อง่ายตอบไว ตรงไปตรงมาค่ะ^^

8. กายสิทธิ์มงคล

25272.jpg 25273.jpg 25272.jpg 25273.jpg 25272.jpg 25273.jpg

เก่าๆ แกร่งๆ เสน่ห์พระเก่า มีองค์เดียว
    **บูชาองค์ละ 699 บ ค่าส่ง 50 บ (code krai)
    บูชาปนกับรายการอื่นของอาจารย์ไกร องค์นี้ลดเหลือ 599 บ ค่ะ

พระสมเด็จหลังมุก เชื่อว่าสมเด็จโตอธิษฐานจิต แบบนี้ดีไซน์นี้เพิ่งเชิญได้ครั้งแรกค่ะ
    คล้ายเนื้อกระเบื้องไหมคะ? ติดพลอยน้ำเงิน ด้านหลัง จปร ๒๕๑๑
    พุทธศิลป์งดงามทรงคุณค่ามากๆค่ะ

• 25274.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      2 MB
      เปิดดู:
      90
  9. กายสิทธิ์มงคล

570522.jpg 570529.jpg 570535.jpg 570553.jpg 570558.jpg 570559.jpg 570522.jpg 570529.jpg 570535.jpg 570553.jpg 570558.jpg 570559.jpg 570522.jpg 570529.jpg 570535.jpg 570553.jpg 570558.jpg 570559.jpg

ราคาเบาแย้ว ^^ ไม่ลดไปจากนี้แย้วจร้า
    บูชาองค์ละ 899 บ ค่าส่ง 50 บ (code krai)

พระปิดตา หลวงปู่ทวด เหล็กไหลโกฏิปี กรอบเป็นเหล็กไหล 7 สี มีประกายวิบวับ
    เชิญสำเร็จองค์ได้มาเป็นแบบนี้เลย คือมีหลวงปู่ทวด พระปิดตา อยู่ด้านหน้าเหล็กไหล 7 สีค่ะ
    พุทธคุณเหล็กไหลแคล้วคลาดปลอดภัยให้โชค เหล็กไหล 7 สีแบบมีประกายเพิ่งเคยเห็นค่ะ ของหายากเชื่อว่าได้จากเทวดาชั้นสูง ทำนองเดียวกับโลกมนุษย์ผู้จะมีของดีๆ ได้คือคนรวยหรือคนที่มียศสูงค่ะ
    ชุดนี้ได้พุทธคุณจากเหล็กไหลและจากรูปลักษณ์พระปิดตา พระโพธิสัตว์หลวงปู่ทวดค่ะ
    ===============================================
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์ไกรถ้ำลาว ปู่ให้ช่างเลี่ยมกรอบเพื่อสะดวกบูชาค่ะ
    เพิ่งเชิญได้ค่ะ เท่าที่ทราบมีเพียงอจไกรถ้ำลาวที่เชิญได้ค่ะ
    ในไทยยังไม่เห็นค่ะ
    ในแง่ทางโลก เชิญได้คนเดียวก็ถือว่าเก่งมากค่ะ ในแง่ทางธรรม เทวดาช่างเมตตา
    ปู่และผู้เกี่ยวข้อง ปฏิบัติบำเพ็ญภาวนาอย่างไรหนอ เทวดาจึงมอบของดีๆ ให้
    **เช่าราคาเบาหวิว ถ้าหาช่างเลี่ยมกรอบเองอย่าง 100-150 บ แถมต้องรออีกค่ะ**
    ==================================================
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้
    1.ไม่ต้องถามหาปู่คือใคร หรือต้องการพบ เพราะปู่ปิดตัวค่ะ ^^ :)
    2.ทำไมปิดตัว เพราะปู่ต้องถือศีล ต้องภาวนา
    3.เปิดตัวแล้วได้อะไร ได้ชื่อเสียง ได้ความดัง ดังเพื่ออะไร ดังแล้วพัง หรือดังแล้วปัง
    ปังเพื่ออะไร ปู่เพียงเป็นผู้ชายมีอายุ ที่เชิญของได้ ที่อยู่อาศัยไม่หรูหรา ใช้ผ้าแบบนักบวช
    ไม่เห็นมีความจำเป็นต้องดัง ปัจจัยปู่นำไปเลี้ยงชีวิต ทำบุญอย่างที่ปู่อยากทำ เท่าที่สังเกตดูปู่ไม่งกบุญ อิอิ
    4.ปู่สมถะ เทวดาพญานาคที่เกี่ยวข้องก็สมถะ ถ้าถ่ายภาพถ่ายคลิปแล้วลงให้ดู
    เทวดาจะเล่นด้วยไหม ถ่ายเพื่ออะไร ดูเพื่ออะไร??
    5.ให้ญาติธรรมสังเกตว่าครูอาจารย์ที่เชิญของได้จริง เชิญนาน เชิญได้มาก มักไม่เปิดตัว ไม่ถ่ายภาพถ่ายคลิป เพราะอะไร
    5.1 ให้เทียบกับตัวเราเอง เมื่อเราทำอะไรใหม่ๆ เราจะเห่อ ร้อนวิชา อยากประกาศอยากอวดให้โลกรู้ ครูอาจารย์อาจเคยผ่านสภาวะนั้นมาแล้ว จนถึงความนิ่งความอิ่มตัว หรืออาจถูกห้ามโดยผู้ใหญ่ฝ่ายมนุษย์ หรือผู้ใหญ่ฝ่ายเทวดาค่ะ จึงไม่มีภาพมีคลิปค่ะ
    5.2 ครูอาจารย์เก่าๆ ทรงตัวอยู่ตัวแล้ว มีคนเชื่อมั่นบูชาของแล้ว ส่วนผู้เชิญใหม่ๆ อาจต้องสร้างความเชื่อถือจึงต้องมีภาพมีคลิป ให้เทียบกับตัวเราหรือโลกเรา เมื่อใครเริ่มธุรกิจใหม่ๆ ต้องมีกลยุทธ์ทางการตลาดทั้งโชว์ลดแหลกแจกแถมประมูล เป็นต้น
    5.3 คนเชิญจริง เข้าถ้ำเข้าป่า ใจจดจ่ออยู่กับการเชิญ ไม่ค่อยมีเวลาถ่ายภาพถ่ายคลิป
    ถ้าจะถ่ายต้องมีทีมงานต่างหาก พอมีทีมงานต่างหาก คือมีค่าใช้จ่ายเพิ่ม พอมีค่าใช้จ่ายเพิ่ม ค่าเช่าก็แพงขึ้น ญาติธรรมก็สงสัยอีกว่าทำไมแพง?? ให้นึกถึงตัวเราเอง สมมุตเราไปถ้ำเชิญของคนเดียว คล่องตัวมาก ไปกลับสะดวก ทีนี้พอต้องการภาพต้องการคลิป ต้องหาคนไปเพิ่ม มีค่าใช้จ่ายเพิ่ม
    ต้องกังวลหรือตั้งท่าตั้งฉากถ่าย เทวดาจะเล่นด้วยไหม?? ถ่ายเพื่ออะไร เพื่อสนองกิเลสตัวไหน หรือเพิ่มกุศลด้านไหน??
    !!ความจริงคือเมื่อก่อน อาจารย์เคยถ่ายภาพถ่ายคลิปแล้วค่ะ ถ่ายตอนเชิญ ตอนทำพิธีเลย และถ่ายการพิสูจน์เอามีดฟันไม่เข้าด้วยค่ะ ต่อมาโดนตำหนิทั้งผู้ใหญ่ฝ่ายมนุษย์และฝ่ายเทวดา จึงต้องงดค่ะ!! ^^ พูดง่ายๆ คือโดนด่าค่ะ อิอิ
    ผู้ใหญ่ฝ่ายมนุษย์มีสิทธิ์ตัดสินให้พ้นสภาพได้ ผู้ใหญ่ฝ่ายเทวดามีสิทธิ์ตัดสินให้อดได้ของค่ะ
    5.4 แนวทางการทำงานสร้างบุญของแต่ละท่านไม่เหมือนกัน ของปู่ ของทางเราเป็นแบบนี้ ส่วนจะผิดจะถูกตัดสินที่ศีล ที่ธรรม ที่กฏระเบียบ, วินัย กฏหมาย ตามสถานภาพของแต่ละคน
    และขึ้นอยู่กับข้อตกลงระหว่างผู้เชิญ กับเทวดา ผู้เปิดบูชากับเทวดา ^^
    5.5 มีความเชื่อด้านหนึ่งว่า ถ้าถ่ายภาพถ่ายคลิปแล้วจะเชิญของได้น้อยค่ะ
    5.6 กล้องและมือถือ เข้าป่าเข้าถ้ำ เสียหายและพังกันมานักต่อนักแล้วค่ะ ไม่คุ้มเลยที่จะเสียเงินซ่อมหรือซื้อค่ะ
    5.7 สภาวะใจของคนที่ตั้งใจเชิญด้วยศรัทธา กับคนที่คอยตั้งใจถ่ายภาพถ่ายคลิป มักเป็นคนละสภาวะ ค่ะ ศรัทธาเป็นกุศล ส่วนความอยากได้ภาพอยากได้คลิปมักเป็นสภาวะฝ่ายอกุศล
    เทวดาท่านมักสนับสนุนฝ่ายกุศล เพราะท่านจะได้บุญจากเราด้วย
    ข้อมูลนี้เป็นเพียงการชี้ให้เห็นความแตกต่าง ซึ่งความจริงขึ้นอยู่กับสภาวะจิตใจแต่ละบุคคลค่ะ
    5.7 ปู่สอนว่าอย่าโฆษณามาก คนที่เขาจะบูชา เขาจะบูชาเอง ส่วนคนที่ไม่บูชา ก็เป็นการจัดสรรคัดแยกคัดเลือกเอง^^

• 25262.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      2 MB
      เปิดดู:
      90
    • 25266.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      1.7 MB
      เปิดดู:
      89
    • 25270.t.mp4
      ขนาดไฟล์:
      2.1 MB
      เปิดดู:
      90
  10. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQns1Hh5tiB0EzXy86vHGvvT-wtqIgAocfM5kQPUfR_zdN0Ml9DozOYEKmvKbhV5a58&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

_oc=AQk5QIgsYIW4oURs1vUX3zwih54jxAndwhfariwg9k5vyFvSoBXI96TEuRoF5CuHPKU&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

6 เซน บูชาดวงละ 599 ส่งฟรี (code krai)
    2 ดวง 899 ส่งฟรี แถมแท่นไม้

^^ลูกแก้วรวมญาณ ลูกแก้วพญานาคแท้ ลูกแก้วสารพัดนึก
    เหล็กไหลแก้วทรงกลมลูกแก้ว
    6 เซน มีสีขาวใสอย่างเดียวค่ะ
    ได้ดวงตามภาพเลยค่ะ คัดมาให้สวยๆ ค่ะ
    รับประกันแท้ ทำพิธีเชิญมาจริง เรียนมาฝึกมา มีวิชามีครูอาจารย์ค่ะ
    ของแท้มีญาณเทพแท้ดั้งเดิม มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ
    (ไม่ใช่แก้วหลอมไม่ใช่แก้วอัดค่ะ)
    ไม่ว่าจะบูชาเอง มอบต่อ ถวายวัด มั่นใจได้ว่าของแท้ ไม่ต้องกลัวใครมาต่อว่า
    สีลอกสีห้อยสีจางสีกองรวมตัว ใครจะตรวจญาณก็ไม่กลัวค่ะ ตรวจได้เลยค่ะ^^
    ข้อมูลเพื่อศึกษาเรียนรู้และการพิจารณาตัดสินใจ
    อย่าลืมวิชาที่สอนไว้
    1.ลูกแก้วรวมญาณ เอากล้องส่องพระส่องดู จะสามารถส่องผ่านดวงจิ๋วที่สุดได้ชัดเจน
    และเป็นภาพขยาย (ดวงแก้วของปลอมส่องไม่ผ่านเพราะเป็นฟองอากาศ ภาพจะแตกพร่าค่ะ)
    2.ดวงด้านใน ไม่ใช่ฟองอากาศค่ะ แต่เป็นลวดลายของดวงแก้ว
    เช่นเดียวกับสิ่งของต่างๆ ที่มีลวดลายเฉพาะตัวค่ะ
    (ดวงแก้วของปลอมเป็นฟองอากาศค่ะ)
    3.ของเราบอกชัดเจนตรงไปตรงมา ว่าทำพิธีเชิญค่ะ ไม่กำกวมไม่ไขว้เขวค่ะ
    ปกติผู้บูชา หากเชิญมาย่อมอยากประกาศให้ทราบอยู่แล้วค่ะ
    เพราะญาติธรรมชอบของแท้ของเชิญจากโลกทิพย์ค่ะ
    (ตั้งแต่เปิดบูชา แทบไม่มีคนอยากได้ของโรงงานค่ะ)
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์ คือได้มาเป็นแบบนี้เลย
    คล้ายที่เราเห็นในยูทูปค่ะ
    ไม่มีเก็บปลายทางค่ะ ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง เพราะจำนวนของเคลื่อนไหวตลอดเวลาและหมดค่ะ รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ ญาติธรรมใหม่รบกวนอ่าน ติดตามเฟสดูความเคลื่อนไหวดูบิลส่งก่อน ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน

11. กายสิทธิ์มงคล

5525.jpg 5533.jpg 531819.jpg 5525.jpg 5533.jpg 531819.jpg

ลดราคาร่วมบุญต่ำสุด มีจำกัด
    **1 องค์ร่วมบุญองค์ละ 599 บ ค่าส่ง 50 บ (code ajkom)
    ***2 องค์ร่วมบุญองค์ละ 499 บ ค่าส่ง 50 บ
    ปกติ 1599 บ (บูชาปนกับรายการอื่นได้ เช่น 2 องค์ขึ้นไป ลดราคาลงเป็นขั้นๆค่ะ)

พระยอดขุนพล นั่งธาตุ แม่ธรณีรวมธาตุ ขนาดประมาณ 5 เซน
    องค์พระเนื้อเหล็กไหลแก้ว แท่นธาตุรวมเหล็กไหลแก้ว ทอง นาก เงิน
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์คม รับประกันทำพิธีเชิญมาจริง มีญาณเทพแท้มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ
    รวมพลังธาตุ ลองไปส่องดูว่าสมบัติโลกทิพย์เอาแก้วมาติดกับแก้วกับเหล็กได้อย่างไรแบบไม่มีกาว (เมื่อส่งพัสดุไปให้ญาติธรรมอาจมีหลุดบ้าง อาจารย์บอกตอนเชิญก็หลุดค่ะ ที่หลุดให้เก็บบบูชาค่ะ))
    รับประกันแท้ ญาณเต็มพลังแน่น
    เท่าที่ทราบมีเพียงอาจารย์คมที่เชิญได้แบบนี้และเชิญได้จำนวนมากค่ะ
    ของเราแท้ บอกตรงไปตรงมา บอกที่มาที่ไป เปิดบูชาอย่างถูกต้องได้รับอณุญาต และอยู่ในสายตาครูอาจารย์ นอกจากเชิญแล้วอาจารย์ยังสวดยังเสก พลังวิชาครูความรู้ความชำนาญเรื่องธาตุกายสิทธิ์ที่สะสมมายาวนาน
    จึงทำให้มีวัตถุมงคลสวยและทรงพลังค่ะ
    เป็นของที่ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์ คือได้มาเป็นแบบนี้เลย
    ไม่มีเก็บปลายทางค่ะ ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่ต้องเช็คก่อนแล้วโอนทีหลัง เพราะจำนวนของเคลื่อนไหวตลอดเวลาและหมดค่ะ รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ ส่งแล้วแจ้งเลขพัสดุตรวจสอบได้ค่ะ ญาติธรรมใหม่รบกวนอ่าน ติดตามเฟสดูความเคลื่อนไหวดูบิลส่งก่อน ไม่มั่นใจอย่าเพิ่งบูชาค่ะ ติดตามเรื่อยๆก่อน

12. กายสิทธิ์มงคล

570937.jpg 570938.jpg 570939.jpg 570940.jpg 570941.jpg 570942.jpg 570944.jpg 570937.jpg 570938.jpg 570939.jpg 570940.jpg 570941.jpg 570942.jpg 570944.jpg
    โอ้โห มีที่ไหนในโลกมนุษย์กล้าสร้างงานศิลปะแบบนี้ไหมน๊อ เลข 7 ปิดหน้าตาด้วยอ่าา

ลดราคาร่วมบุญต่ำสุด มีจำกัด
    **1 องค์ร่วมบุญองค์ละ 699 บ ค่าส่ง 50 บ (code ajkom)
    ***2 องค์ร่วมบุญองค์ละ 599 บ ค่าส่ง 50 บ
    ปกติ 1599 บ (บูชาปนกับรายการอื่นได้ เช่น 2 องค์ขึ้นไป ลดราคาลงเป็นขั้นๆค่ะ)

ปู่เทพนั่งธาตุ แม่ธรณีรวมธาตุ ขนาดประมาณ 5 เซน
    องค์พระเนื้อเหล็กไหลทองปลาไหล แท่นธาตุรวมเหล็กไหลแก้ว ทอง นาก เงิน
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์คม รับประกันทำพิธีเชิญมาจริง มีญาณเทพแท้มีอิทธิฤทธิขอพรได้อธิษฐานได้ค่ะ
    รวมพลังธาตุ ลองไปส่องดูว่าสมบัติโลกทิพย์เอาแก้วมาติดกับแก้วกับเหล็กได้อย่างไรแบบไม่มีกาว (เมื่อส่งพัสดุไปให้ญาติธรรมอาจมีหลุดบ้าง อาจารย์บอกตอนเชิญก็หลุดค่ะ ที่หลุดให้เก็บบบูชาค่ะ))
    !!ศิลปะเทวะนาคาช่างน่าอัศจรรย์จริงๆ ค่ะ ปู่เทพนั่งธาตุ มีปางนั่งกับปางยืนพนมมือ
    เลข 7 ปิดหน้าตาด้วย โอ้น๊อ เทวดาช่างกล้าสร้าง ใครบูชาไปจะลองจะกล้าแกะดูหน้าปู่ไหมน๊อ!!^^
    รับประกันแท้ ญาณเต็มพลังแน่น
    เท่าที่ทราบมีเพียงอาจารย์คมที่เชิญได้แบบนี้และเชิญได้จำนวนมากค่ะ
    ของเราแท้ บอกตรงไปตรงมา บอกที่มาที่ไป เปิดบูชาอย่างถูกต้องได้รับอณุญาต และอยู่ในสายตาครูอาจารย์ นอกจากเชิญแล้วอาจารย์ยังสวดยังเสก พลังวิชาครูความรู้ความชำนาญเรื่องธาตุกายสิทธิ์ที่สะสมมายาวนาน
    จึงทำให้มีวัตถุมงคลสวยและทรงพลังค่ะ

13. กายสิทธิ์มงคล

72064.jpg 72065.jpg 72066.jpg 72068.jpg 53435284_561754767648268_3429601934988804096_n.jpg 53495624_561754800981598_3595960853179924480_n.jpg 53588339_561754737648271_6533190060932595712_n.jpg 72064.jpg 72065.jpg 72066.jpg 72068.jpg 53435284_561754767648268_3429601934988804096_n.jpg 53495624_561754800981598_3595960853179924480_n.jpg 53588339_561754737648271_6533190060932595712_n.jpg

ลดราคาต่ำสุด 8 เซน
    ชุด 3 ดวง 1999 บ ส่งฟรี (code ajkom)
    (1999 หาร 3 =เฉลี่ยดวงละ *666.33*)
    ถ้าแยกดวงละ 799 บ ค่ะ
    ลูกแก้วพญานาคแท้ ชื่อลูกแก้วท้าวพันตา (ชื่อของพระอินทร์)
    เนื้อเหล็กไหลแก้วนาคามหาลาภ
    8 เซน มี 9 สี เขียว ขาว แดง ดำ ม่วง ชมพู ฟ้า น้ำเงิน
    ทำพิธีเชิญสำเร็จองค์โดยอาจารย์คม พุทธคุณเป็นแก้วสารพัดนึก
    =========================================
    บูชาปนกับดวงแก้วชนิดอื่นได้ มี ดวงแก้วสีพื้น ดวงแก้วรวมญาณ ดวงแก้วหินเรืองแสงลายแคนตาลูปค่ะ ลูกแก้วแสงทิพย์ 7 สี (7 สมุทร)

14. กายสิทธิ์มงคล

15. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQkQi2IMRIOWjvrFb2xP0oK2Ae-HMaR-aJVHUb2XauM6O07b47bzmWY79o032mJA168&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg

**1 องค์บูชาองค์ละ 399 บ ค่าส่ง 50 บ (code ajkom)
    ****2 องค์บูชาองค์ละ 299 บ ค่าส่ง 50 บ
    บูชาปนกับรายการอื่นของอาจารย์คม ลดลงมาเป็นขั้นๆค่ะ

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ หุงหล่อหลอมจากเหล็กไหลทองปลาไหล
    ขนาดห้อยคอ มีหลายองค์ อาจมีแห่งเดียวที่เป็นเนื้อเหล็กไหลทองปลาไหล
    ทั้งองค์ ไม่มีโลหะอื่นผสมค่ะ สีไม่ลอกเพราะเป็นเนื้อเดียวของท่านค่ะ
    อาจารย์คมเคารพศรัทธาหลวงพ่อฤาษีมาก เมื่อจะทำงานใดๆ จะไปไหว้ขอพรหลวงพ่อ
    เมื่อมีพิธีก็เปิดเสียงหลวงพ่อค่ะ

ทำพิธีเชิญเหล็กไหลและหุงหล่อหลอมโดยอาจารย์คม รับประกันเหล็กไหลแท้ปลอดสนิม สีไม่ลอกค่ะ

16. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQnRpjIm_snN0oRiQw3aqTw9ddi3tENE0QQTw45e5eYT1fK_FV6v7r3fl_NdGwrIc2I&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg

**1 องค์บูชาองค์ละ 699 บ ค่าส่ง 50 บ (code ajkom)
    ****2 องค์บูชาองค์ละ 599 บ ค่าส่ง 50 บ
    บูชาปนกับรายการอื่นของอาจารย์คม ลดลงมาเป็นขั้นๆค่ะ

สมเด็จองค์ปฐมปางวิสุทธิเทพ หุงหล่อหลอมจากเหล็กไหลทองปลาไหล
    ขนาดห้อยคอ 2.5x3.5 มีหลายองค์ อาจมีแห่งเดียวที่เป็นเนื้อเหล็กไหลทองปลาไหล
    ทั้งองค์ ไม่มีโลหะอื่นผสมค่ะ สีไม่ลอกเพราะเป็นเนื้อเดียวของท่านค่ะ
    อาจารย์คมเคารพศรัทธาสมเด็จองค์ปฐมมากค่ะ

ทำพิธีเชิญเหล็กไหลและหุงหล่อหลอมโดยอาจารย์คม รับประกันเหล็กไหลแท้ปลอดสนิม สีไม่ลอกค่ะ

17. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQl4q_OEFCNV8crF1Ldj_X1tnYAXEqvpcBCDn8TBEMCMQ-VOClC2mmERafAs6aVUfk8&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

**1 องค์บูชาองค์ละ 399 บ ค่าส่ง 50 บ (code ajkom)
    ****2 องค์บูชาองค์ละ 299 บ ค่าส่ง 50 บ

หลวงปู่โต สมเด็จโต หุงหล่อหลอมจากเหล็กไหลทองปลาไหล
    ขนาดห้อยคอ มีหลายองค์ อาจมีแห่งเดียวที่เป็นเนื้อเหล็กไหลทองปลาไหล
    อาจารย์คมเคารพศรัทธาหลวงปู่โตมากค่ะ สมบัติโลกทิพย์ที่เชิญได้ก็มีสมบัติสมเด็จโตมากค่ะ
    เมื่อมีพิธีก็เปิดเสียงหลวงพ่อค่ะ

18. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQmQuRgs5ydyThn5wydHpTrVzHfqxKNw_gduZRgBKh1oNgxfWxd4sdgnBahq9dEBodQ&_nc_ht=scontent.fbkk22-3.jpg

พระปางชนะมาร ฐานต่างกัน เชิญได้แบบสำเร็จองค์มาเป็นแบบนี้เลยค่ะ เนื้อเหล็กไหลทองปลาไหลโบราณ สีจะเข้มหน่อยค่ะ
    ขนาดวางบูชาประมาณ 2x3.5 เซน มีหลายองค์
    ทำพิธีเชิญโดยอาจารย์คม รับประกันเหล็กไหลแท้ปลอดสนิม สีไม่ลอกค่ะ

19. กายสิทธิ์มงคล

**1 องค์บูชาองค์ละ 699 บ ค่าส่ง 50 บ (code ajkom)
    ****2 องค์บูชาองค์ละ 599 บ ค่าส่ง 50 บ
    ลดจาก 1499

พระปางชนะมาร ไม่แน่ใจว่าเป็นพระพุทธชินราช หรือองค์ปฐมค่ะ
    เชิญได้แบบสำเร็จองค์มาเป็นแบบนี้เลยค่ะ เนื้อเหล็กไหลทองปลาไหลชนิดทองทิพย์ (เปียกทอง) ขนาดวางบูชาประมาณ 4x7 เซน
    ทำพิธีเชิญโดยอาจารย์คม รับประกันเหล็กไหลแท้ปลอดสนิม สีไม่ลอกค่ะ

20. กายสิทธิ์มงคล

_oc=AQkMfi6VWea2LFFTUXhovETUh0LRzefQ-OK1GuU9K4zphHLzkbcQUcuoggvdMp1fd_A&_nc_ht=scontent.fbkk22-2.jpg

ลดจาก 1499

พระแม่ธรณี เชิญได้แบบสำเร็จองค์มาเป็นแบบนี้เลยค่ะ เนื้อเหล็กไหลทองปลาไหลชนิดทองทิพย์ (เปียกทอง) ขนาดวางบูชาประมาณ 3-3.5x6.5-7 เซน