กลุ่มชนคนดูดวง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย คนดูดวง, 17 มีนาคม 2011.

1. เสขบุคคล

เสขบุคคล เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถามคุณ ภิษณัชย์ ครับ
    เรื่องการขายบ้านก็มีโอกาสขายได้ ถ้าช่วงนี้ยังขายไม่ได้ ช่วงเดือนกรกฏาคมมีโอกาสขายได้นะครับ ช่วงปีนี้พื้นฐานดวงเริ่มฟื้นตัวดีขึ้นมาแล้ว ให้สวดมนต์เจริญเมตตาเข้าไว้นะครับ แล้วจะดีมากๆ ดื่มน้ำให้มากนิดนึงนะครับจะได้เป็นผลดีต่อร่างกาย แต่ต้องระวังระบบขับถ่ายสักนิดนะครับ
    โชคลาภพอจะมีนะครับ และถือว่าดีใช้ได้ทีเดียว(แต่ไม่ได้ให้คุณไปเล่นหวยนะครับ) จะได้จากผู้ใหญ่เกื้อกูล สงเคราะห์ ปฏิบัติกับพ่อแม่ผู้ใหญ่คนที่เลี้ยงดูเรามาให้ดีๆแล้วชีวิตคุณจะประสบโชคดีครับ

2. เสขบุคคล

เสขบุคคล เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคุณ icecreamvanila ครับ