กลับเพศ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Atsadong, 17 กรกฎาคม 2017.

1. Atsadong

Atsadong เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    ไม่ทราบเคยมีใครเป็นแบบอัสดงมั้ยคะ

อัสดงรู้สึกว่า ตัวเองคือ จัสติน บีเบอร์ ดูคลิปนะคะ

อายุประมาณ 14 ..15

เรื่องเพศ อัสดงรู้สึกว่า กำลังจะกลายเป็นชายวัยรุ่น

ส่วนเรื่องความรัก มีแต่ความบริสุทธิ์ใจ ไม่มีเรื่องเพศเข้ามาเกี่ยวข้อง

อัสดงกำลังจะกลับเพศ ใช่มั้ยคะ

บางครั้งรู้สึกว่า ตัวเองไม่มีเพศ งง ค่ะ

2. Atsadong

เพื่อนสมาชิกเคยเห็นแต่ ตงฟังปุกป้าย ใช่มั้ยคะ
    แต่นั่นเป็นชาย แล้วฝึกคำภีร์ทานตะวัน เลยกลายเป็นหญิง
    ในกรณีของอัสดง สลับกัน กำลังจะเป็นผู้ชาย
    ไม่ทราบเกี่ยวกับคลาสโยคะที่อัสดงเรียนทุกวันหรือเปล่า
    อจ.สอนหายใจแบบอุชเชนี
    มี โอเชี่ยน ซาวด์ค่ะ

ใครพอทราบว่า เกิดอะไรขึ้นกับอัสดงมั้ยคะ

รบกวนด้วยนะคะ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

3. Atsadong

สารภาพนิดนะคะ

อัสดงพิมพ์ sexy japanese girl ในยูทูป

คลิปฉายไปที่หน้าอกของสาวญี่ปุ่น

จากนั้น อัสดงขนหัวลุกซู่

เกิดอารมณ์ หื่น อ่ะค่ะ

ปกติ อัสดงไม่ได้ดูพวกนี้ เพราะอัสดงไม่ชอบ

มาตอนนี้ อัสดงลองเทสต์เพศของตนเอง

สงสัยเพศจะกลับค่ะ

ปล.อัสดงฝึกงูไฟ และโยคะ มันเกี่ยวกันมั้ยคะ นี่อัสดงอยู่คนเดียวมา สิบปี แล้ว ....คงเข้าใจคำว่า คนเดียวนะคะ ...อัสดงผิดปกติมั้ยคะทุกท่าน

4. SegaMegaHyperSuperCyberNeptune

SegaMegaHyperSuperCyberNeptune "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้ผม"

สมองเริ่มไปแล้ว บอกแล้วให้พักบ้าง
    ผมฝึกสมาธิมา 10 ปี ยังห้ามเรื่องพวกนี้ไม่ไหวเลย
    มันเป็นไปตามอารมณ์ และฮอร์โมน
    วิชาเลิกฝึกได้แล้ว สู้เทคโนโลยีไม่ไหวแล้ว
    อย่างผมจะเป็นมะนาวอยู่แล้ว ไม่ระบุเพศ แต่ไม่ได้หื่นนะ

5. หัวมัน

หัวมัน เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัยท่านอัสดงเคยเป็นชายมาหลายชาติกระมังคะ

พอฝึกวิชาอะไรพวกนี้ จิตนิ่ง และมั่นคง อย่างชาย
    เลยไปเรียกจิตวิญญาญของชายในตัวให้ตื่นมั๊งนะ
    จริงๆ แล้วจิตมนุษย์ไม่มีเพศนี่นะ
    เกิดเพศหญิง-ชาย ตุ๊ด เกย์ ก็เป็นไปตามพลังงานกรรมในจิตสร้างภพภูมิที่สอดคล้อง
    เดาเอาน่ะ

ปล.ลูกชายท่านหน้าตาฉลาดเฉลียว
    น่ารักน่าเอ็นดูจัง

อ่านเรื่องราวเคราะห์ร้ายที่ท่านและลูกน้อยประสบอยู่ หัวมันเศร้าใจจัง หวังว่าจะพบทางออกที่ดีงาม พ้นเคราะห์ พ้นโศก เร็วๆ นี้นะคะ

ท่านอัสดงน่าจะรู้จักครูบาอาจารย์ พระสุปฏิปัณโณเยอะนะ ทำไมไม่ลองปรึกษาท่านดูละคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กรกฎาคม 2017
  6. Atsadong

พวกนี้ไม่กลัวพระ พวกนี้เป็นทหารใต้มุสลิมค่ะ
    มุสลิมเรียกพวกนี้ว่า ฟาซิก ห้ามคบค้าสมาคมด้วย
    ค่ะ
    ขอบพระคุณท่านหัวมันนะคะ อัสดงลองทุกวิธีแล้วค่ะ จะไปเขียนในสมุดลงนามค่ะ เป็นวิธีสุดท้ายแล้วค่ะ

7. Atsadong

ท่านหัวมัน ตัวท่านจะอันตรายนะคะ
    อัสดงบินไปเมืองนอก ก็จบค่ะ
    มันอาฆาตอัสดงมากค่ะ
    อัสดงเก็บเงินอยู่ค่ะ
    จะบินไปออสเตรเลียค่ะ
    อัสดงเคยเรียนและทำงานที่นั่น
    ต้องขอขอบพระคุณท่านมากนะคะ
    ที่พยายามช่วยเหลือ

8. หัวมัน

หัวมัน เป็นที่รู้จักกันดี

อย่างงั้นเอง ขอให้พ้นทุกข์เร็วๆ นะคะ