กลับมาเป็นหนุ่มเป็นสาวกันด้วยน้ำกระชากวัย

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย jeeranan_pj, 8 มกราคม 2011.

1. jeeranan_pj

jeeranan_pj Active Member

12 กรกฎาคม 2006
    หลายคนอาจมองหาผลิตภัณฑ์อาหารเสริมที่รับประทานแล้วทำให้ร่างกายแข็งแรงและดูดี เราลองมาทำความรู้จักกับน้ำกระชากวัยกันนะคะ น้ำกระชากวัยนี้เป็นผลิตภัณฑ์ที่ได้จากการสกัดของสมุนไพรหลายชนิด ได้แก่ ขมิ้นชัน น้ำลูกยอ กระชาย กระชายดำ น้ำผึ้ง ใบพลูดาว และใบมะรุม จนได้จุลินทรีย์บริสุทธิ์ คิดค้นสูตรโดยคนไทยเรานี่เองค่ะ คุณสมบัติของมันไม่กระจอกเลยนะคะ เพราะหลายคนได้พิสูจน์กันแล้ว ดื่มก็ไม่ยากด้วย เพียงแค่ผสมกับน้ำผลไม้ที่เราชอบ โอ้..บอกเลยนะคะว่า ดื่มง่าย ใครที่ติดยาเสพติดทุกชนิด หากดื่มน้ำยาตัวนี้ติดต่อกันเพียงสามวันถึงหนึ่งอาทิตย์เท่านั้นจะกลายเป็นคนใหม่เลย จะไม่ยอมเสพยานั้นอีก มันเสพไม่ได้ เพราะร่างกายต่อต้านโดยออโตเมติค (เนื่องจากยาไปล้างพิษจนหมดเกลี้ยง ร่างกายจึงรับไม่ได้) นอกจากนี้ตัวยานี้รักษาโรคที่รักษายาก อย่างโรคเบาหวาน โรคเบาหวานนั้นหากมีแผลแล้วจะลุกลามไปยังอวัยวะส่วนต่างๆของร่างกาย ในที่สุดแพทย์จะต้องตัดทิ้งไป แต่...หากคุณได้รู้จักตัวยานี้แล้วนับว่าเป็นบุญของท่าน เพราะเมื่อคุณเป็นเบาหวานมากๆจะเริ่มมีแผล มากที่สุดเลยที่ดิฉันเคยเห็นคือ แผลลุกลามที่เท้า เชื่อไหมว่า เขาดื่มเพียง 2-4 อาทิตย์ แผลยุบและหาย ไม่ต้องตัดเท้าทิ้งเลย ขวดหนึ่งราคาไม่แพงและคุ้มค่ากว่าหากคนที่คุณรักต้องพิการเพราะโรคร้ายอย่างเบาหวาน และถามว่าคนปกติจะดื่มได้ไหม คำตอบคือ ได้ค่ะ เพราะชื่อของมันคือ น้ำกระชากวัย อย่างที่บอกนะคะว่า ผสมน้ำผลไม้ดื่ม ดื่มได้ทุกวันเวลา มันจะไปช่วยในการฟื้นฟู ซ่อมเซลล์ที่สึกหรอ ด้วยเหตุนี้มันจึงได้ชื่อน้ำกระชากวัย และน้ำสมุนไพรนี้ส่งออกไปยังต่างประเทศด้วยนะคะ จึงอยากให้คนไทยได้ดื่มน้ำสมุนไพรที่ดีๆ ดื่มแล้วสวย หล่อ ไร้โรคกันทุกๆคนค่า ติดต่อ 084-0992678 นะคะ